Announcement

Collapse
No announcement yet.

1440th-Moza Gimbal/Garmin/Mi Box/Microsoft Arc/ZR3500/iWalk/Monster 20/10/63 23.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1440th-Moza Gimbal/Garmin/Mi Box/Microsoft Arc/ZR3500/iWalk/Monster 20/10/63 23.59.59

1.Moza Mini-MI

-ไม้กันสั่น Moza Mini-MI Smartphone Gimbal Stabilizer
    -อุปกรณ์เสริมใช้กับกล้องต่างๆไม่ว่าจะเป็นกล้อง DSLR, SmartPhone, Action Cam
    -ด้วยการออกแบบโดยใช้เทคโนโลยี inductive charging และ magnetic coils ที่ติดมากับ smartphone mounting
    ทำให้การถ่ายวิดีโอเป็นไปได้อย่างต่อเนื่อง หมดกังวลเรื่องแบตเตอรี่
    -พอร์ตอินพุท 5V ที่ด้านล่างของด้ามจับเข้ากันได้กับโทรศัพท์ทุกเครื่องและแบนด์วิเตอร์สำหรับเปิดเครื่อง GIMBAL โดยไม่ต้องถอดแบตเตอรี่ออก
    -พอร์ต 5V 2A บนแขนของ Moza รองรับการเชื่อมต่อสมาร์ทโฟนเข้ากับ gimbal ด้วยสายรัด ซึ่งจะช่วยให้การจ่ายพลังงาน gimbal ไปยังโทรศัพท์ของคุณ
    -application ในการปรับแต่งค่าต่างๆควบคู่ไปกับ ปุ่มควบคุมบนด้ามจับตามความต้องการของผู้ใช้งาน
    ไม่ว่าจะเป็น focus, zoom, view photos, create slow-motion time-lapse, panoramas, change ISO, shutter, EV, and white balance และค่าสี RGB
    -มอเตอร์ 3 แกนหมุนอิสระ
    -รองรับการใช้งาน Wireless Phone Charging
    รายการนี้เป็นไม้กันสั่นเทพ Moza Mini-MI ของแท้
    รุ่นที่มีฟังก์ชั่นพร้อมใช้งานแบบครบๆ ตัวเดียวจบๆ
    สินค้าเป็นของเกือบใหม่นะครับ ผมแค่ลองแกะมาเทสดู
    ตีเป็นของมือสองไปนะครับ อุปกรณ์ครบทุกชิ้น
    นอกนั้นสภาพสวยตามรูป ประกันใจ 15 วัน
    มีทั้งหมด 2 กล่องสุดท้ายครับ หมดแล้วคืออดครับ!!

แยกประมูลเป็น 1.1 และ 1.2 ครับ
    เปิดตัวละ 100 ครับ ไปเลยครับ!!!

ของใหม่ 3990 บาท
    https://jaymartstore.com/Products/%E...06570133--8161

รายการนี้เปิดตัวละ 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Garmin nuvi 1360

รายการนี้เป็น Garmin nuvi 1360 ตัวนี้รุ่นใหม่มี Bluetooth นะครับ
    แผนที่ตัวนี้สามารถอัพได้ ล่าสุดผมไม่มั่นใจว่าได้ถึง 2020 มั้ย
    แต่ 2018 มีให้อัพแน่นอนครับ ตัวเครื่องรองรับแผนที่ใหม่ครับ
    สภาพเครื่องยังสวย ใช้งานได้ปกติ มีรอยบ้าง โดยรวมดูดี
    แบตไม่เสื่อมอยู่ได้นานพอสมควร ผมมีสาย USB ให้พร้อมใช้งาน
    ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

3.Mi Box 4K Ultra HDR Android TV

Model: Mi TV Box MDZ-16-AA
    CPU: Cortex-A53 Quad-core 64bit
    RAM: 2GB DDR3
    Storage: 8GB eMMC
    Resolution: 4K (3840 x 2160)
    รายการนี้เป็น Mi Box3 4K Ultra HDR Android TV
    ของแท้ สภาพสวย มีอแดปเตอร์แท้ รีโมทแท้ให้พร้อมใช้งาน
    มีสาย HDMI แถมให้

ผลเทส

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

-------------------------------------------------------------------------------------------------

4.Microsoft Arc Wireless Keyboard

รายการนี้เป็นคีย์บอร์ด Microsoft Arc Wireless Keyboard
    ของแท้ หายาก ในไทยมีขายน้อยมาก มือ1 ปัจจุบันน่าจะไม่มี
    ผมได้มาสภาพพร้อมกล่องเดิม มีอุปกรณ์และถุงใส่ให้ตามรูป
    ของใช้งานได้ปกติ ด้านหลังมีที่เก็บตัวรับสัญญาณ
    สภาพสวยๆรอยแทบไม่มี มีขนแมวน้อยมาก

ผลเทส ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม

รายการนี้เปิด 500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

--------------------------------------------------------------------------------------

5.Microsoft Arc Touch Limited Sangria Red

รายการนี้เป็น Microsoft Arc Touch Limited Sangria Red ของใหม่เก่าเก็บ
    รุ่นนี้เป็นสีพิเศษ ทำจำนวนจำกัด ผิวสัมผัสเป็นลายข้าวหลามตัดดูหรูหรา
    ของไม่เคยใช้งาน เป็นของสะสม อุปกรณ์มีครบกล่องของเดิม
    สภาพสวย มาพร้อมตัวรับสัญญาณ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง

รายการนี้เปิด 800 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

6.Casio Exilim ZR3500

รายการนี้เป็นกล้องฟรุ้งฟริ้งสเป็คเทพๆ Casio Exilim ZR3500
    รุ่นใหญ่ ไฟล์ดี จอพับเซลฟี่ได้ สภาพสวยโครตๆ มีถุงผ้าแถมให้พร้อมใช้งาน
    ตัวเครื่องใช้งานได้ปกตินะครับ เปิดติดถ่ายได้ มีแบตแท้ให้
    ชาร์จผ่านพอร์ท Micro USB ได้ปกติครับ

ของใหม่ 16900 บาท
    https://www.tabcamera.com/th/product...0%B8%99-ZR3500

รีวิว
    https://sites.google.com/site/twz253...wPrintDialog=1

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

------------------------------------------------------------------------------------------

7.iWalk Secretary Plus 20000 mAh

แบตสำรองแบบพกพา ขนาด 20,000mAh แบบชาร์จเร็ว Fast Charge
    มาพร้อมสาย Buitl-inในตัวแบบครบ ทั้งสาย Type-C ,Micro USB ,และ Lightning Connector
    ไม่ต้องพกพาสายชาร์จให้ยุ่งยากอีกต่อไป
    ด้วยเทคโนโลยี่ Qualcomm ® Quick Charge ™ 3.0 ทำใหชาร์จเร็วขึ้นถึง 2 เท่า เมื่อเทียบกับการชาร์จด้วย Output 2A ธรรมดา (เฉพาะอุปกรณ์ที่รองรับ)
    รองรับการใช้งานได้กับทุกมือถือและสมาร์ทโฟนทุกรุ่น รวมไปถึงอุปกรณ์อื่นๆ
    ด้วยเทคโนโลยี่ Pass through จึงสามารถชาร์จแบตสำรองพร้อมๆ ไปกับการชาร์จมือถือได้
    ดีไซน์สุดหรูด้วย Texture ลวดลาย และสามารถปรับเป็นแท่นวางโทรศัพท์มือถือได้
    ติดตั้งวงจรพิเศษ ป้องกันไฟลัดวงจร ไฟเกินขนาด และร้อนเกิน ทำให้ชาร์จได้เสถียรและยืดอายุการใช้งานของแบตสำรองให้ยาวนานขึ้นอีก
    รายการนี้เป็นแบตสำรองเทพๆ คุณภาพดี iWalk Secretary Plus 20000 mAh
    ของใช้งานเอง ซื้อใช้เอง อายุไม่แน่ใจ ประกันเช็คไม่เป็น ตีเป็นประกันใจนะครับ
    ผมเองใช้ตัวนี้มาตลอด เพราะใช้งานดีมาก และไม่ยุ่งยาก มีสายในตัว
    แต่พึ่งเลิกใช้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เพราะ Micro USB สายมันใช้งานไม่ได้ ต้องขยับบ่อย
    แต่สาย USB C ใช้งานได้ปกติไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น ตีเป็นใช้ได้แต่ USB C นะครับ
    แบตยังอยู่ได้อีกนานแน่นอน ผมชาร์จทีนึงอยู่ได้นานมาก
    สภาพก็ตามรูปเลย ปกติผมใช้เอาไว้เทสของอย่างเดียวครับ ใช้น้อยครับ
    ประกันใจ 15 วันในส่วนของ USB C

ของใหม่ 3250 บาท
    https://www.iwalkthailand.com/th/%E0...tary-plus.html

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

------------------------------------------------------------------------------------------

8.Monster Inspiration

รายการนี้ เป็นหูฟังรุ่นใหญ่ของค่าย Monster Inspiration ตัวเทพ
    เป็นรุ่นหลังจากที่แยกกับบ Beats แล้วนะครับ ดีไซน์ก็จะเหลี่ยมๆดูเข้มๆหน่อย
    ตัวบอดี้เป็นเหล็ก คาดหัวเป็นหนังเย็บติดกับที่คาดหัว
    สภาพยังสวย สะสมได้ มีกระเป๋าเดิมแท้ไม่สวยให้
    และมีสายแท้ให้พร้อมใช้งาน ตัวหูฟังเป็นแพ็ดเดิมยังไม่ลอก
    คาดหัวด้านนอกหนังก็ยังไม่ลอกเช่นกัน มีแค่ด้านในที่ลอกเพราะเป็นหนังบางๆ
    สภาพโดยรวมยังสวยๆตามรูปครับ เสียงลั่นๆแน่นอน

ของใหม่ Monster Inspirationก็หมื่นกว่าๆครับ
    http://www.soundswells.com/EARPHONE-...piration-Black

รายการนี้เปิด 1200บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------------------------------

9.Ubicq SW1011
    คุณสมบัติของกล้อง UBICQ NETWORK
    1. รับ ชมภาพเคลื่อนไหวพร้อมเสียงแบบ Real-time ผ่านอินเตอร์เน็ทบนคอมพิวเตอร์ และมือถือของคุณได้ทุกที่ทุกเวลา (รองรับระบบมือถือตั้งแต่ 2G ขึ้นไป)
    2. สามารถดูภาพเคลื่อนไหวในเวลากลางคืนแม้ในที่ไม่มีแสงหรือมืดสนิทในระยะ 12 เมตร
    3. สามารถ รับชมภาพในรูปแบบไฟล์วีดีโอ ทั้ง MPEG4 และ MJPEG ได้พร้อมกัน ด้วยเทคโนโลยีในการถ่ายทอดภาพถึง 30 เฟรม/วินาที จึงได้ภาพที่คมชัดยิ่งขึ้น
    4. สามารถบันทึกภาพ และเสียงลงบน Micro SD Card, คอมพิวเตอร์, หรือ External Hard Disk สำหรับเรียกดูย้อนหลังได้
    5. รองรับทั้งระบบ Wireless Network (WiFi) และ LAN จึงสะดวกในการติดตั้ง ง่ายต่อการใช้งาน และไม่ต้องเดินสายให้ยุ่งยาก
    6. มี Built-in Microphone ช่วยให้คุณรับชมได้ทั้งภาพ และเสียง
    7. มี ระบบตรวจจับความเคลื่อนไหว โดยทันทีที่มีความเคลื่อนไหวผิดปกติเข้ามาในเฟรมกล้อง กล้องจะทำการบันทึกภาพและเสียง ส่งไปยังคอมพิวเตอร์/มือถือ (ตามที่ผู้ใช้งานได้กำหนดไว้)
    8. สามารถย้ายจุดติดตั้งได้ตามต้องการ เพียงเสียบปลั๊กแล้วตั้งในที่ๆ มีสัญญาณอินเตอร์เน็ทภายในบ้าน
    9. รักษาความเป็นส่วนตัวของคุณ และป้องกันบุคคลภายนอกที่ไม่ได้รับอนุญาต ด้วย USERNAME และ PASSWORD ที่คุณสามารถตั้งและแก้ไขได้เอง
    10. รองรับการรับชมภาพได้พร้อมกันสูงสุดถึง 16 USERS
    สามารถใช้เป็นกล้องวงจรปิดได้ด้วย
    รายการนี้เป็นกล้องวงจรปิด+Baby Monitor
    สภาพดี ได้มายกชุด พร้อมอแดปเตอร์ เสาไวเลส และตัวยึดกำแพง
    ตัวเครื่องเปิดติดแต่ผมเทสให้ไม่เป็นนะครับ(คนเทสติดประชุมเลยไม่ได้ลองต่อดูให้) มีไฟติดทำงาน
    ประกันใจให้ตามปกติ 15 วันครับ

EMS+60

--------------------------------------------------------------------------------------------

10.กล้องติดรถยนต์ HDR Full HD
    รายการนี้เป็น กล้องติดรถยนต์ HDR Full HD
    ของแท้ เมนูไทย ความละเอียด FHD ถ่ายวิดิโอคมชัด
    ของใช้งานได้ปกติ มีแต่ตัวเครื่องนะครับ

EMS+60

---------------------------------------------------------------------------------

11.Porsche Design P'3100
    รายการนี้เป็นปากกาสปอร์ตสุดหรู Porsche Design P'3100
    เป็นปากกาของแท้ พร้อมกล่องตรงรุ่น และคู่มือ
    สภาพสวยผลิตจากเยอรมันแท้ เป็นลายคาร์บอนไฟเบอร์แท้
    กลไกการใช้งานก็พิเศษ เป็นแบบเขย่า เพื่อเปิดและปิดการใช้งาน
    ของใช้งานได้ปกติ หมึกไม่หมดนะครับ

ของใหม่ 6-7 พัน
    http://www.worldofluxuries.com/product/details/635

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

---------------------------------------------------------------------------------

12.กรอบแว่นสายตา Owndays
    รายการนี้เป็น กรอบแว่นสายตา Owndays
    ของแท้ๆ เป็นกรอบแว่นแบรนด์ดังจากประเทศญี่ปุ่นนะครับ
    สินค้าเป็นของใหม่ทั้งหมด ผมตีเป็นของมือสองนะครับ
    สภาพดูแล้วไม่น่าจะเคยได้ใช้งานครับ บานพับดี วัสดุยังแข็งแรงทั้งหมด
    เลนส์เป็นเดโมไม่เคยตัดเลนส์ ของใหม่ชุดนึงอยู่ที่ 1990 บาทครับ
    ผมมีมาด้วยกันทั้งหมด 5 อันนะครับ ประมูลแยกเป็น 12.1-12.5 ครับ
    ประกันใจ 15 วัน ทุกอันครับ

รายการนี้เปิดอันละ 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

------------------------------------------------------------------------

13.กรอบแว่นสายตา Amuler
    รายการนี้เป็น กรอบแว่นสายตา Amuler
    ของแท้ๆ เป็นกรอบแว่นวัสดุไทเทเนียม
    น้ำหนักเบาและแข็งแรงมาก สภาพเป็นของใหม่ทั้งหมด
    ยังไม่เคยผ่านการใช้งาน ตีเป็นของมือสองนะครับ
    ผมมีมาด้วยกันทั้งหมด 5 อันนะครับ ประมูลแยกเป็น 13.1-13.5 ครับ
    ประกันใจ 15 วัน ทุกอันครับ

รายการนี้เปิดอันละ 250 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

14.720 Armour Australia Rider
    รายการนี้เป็นแว่น 720 Armour ของแท้ๆ
    เป็นแว่นกันลมสำหรับใส่ปั่นจักรยานนะครับ
    สภาพยังสวยๆใช้งานได้ปกติ เลนส์สภาพยังดี

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

15.มัดรวมของแจก
    1.รีโมท Logitech ใส่ถ่านแล้วเงียบ เอาไปทำความสะอาดรางถ่านเอานะครับ
    2.กำไล LV ไม่ทราบแท้ปลอม ตีเป็นปลอมเอาไปหลอกเมียได้
    3.DVD EXT ถ้าจำไม่ผิดผมเคยเทสแล้วว่าใช้งานได้ (ไม่มั่นใจ)
    4.กระเป๋าใส่พวงกุญแจ ของใหม่ แท้ปลอมไม่ทราบ ตีเป็นปลอม
    5.รถกระป๋อง สภาพตามรูป ไม่เคยเทส ดูแล้วไม่น่าเสีย
    6.รีโมท เป็นของใหม่แต่ไม่เคยเทสเช่นกัน มีถ่านแถมมาด้วยตามรูป

แจกให้คนที่ประมูลได้รายการเยอะที่สุด(หลายชิ้น)

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบียน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.การประมูลสิ้นสุดวันอังคารที่ 20/10/63 เวลา 23.59.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.59.59แทน
    12.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.59.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -เวลาปิดจริง ให้ปิด 00.03.59ไปเลย เพื่อตัดปัญหาคนใส่ราคาคาบเกี่ยวในระหว่างช่วง 23.59.59ถือว่าสิ้นสุดจริงที่ 00.03.59

-ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 3 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 50 บาทเช่นเดียวกัน

ช่องทางการติดต่อผม
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    PM:มีปัญหาแจ้งมาทางนี้ได้เลย ตอบช้ามากถึงมากที่สุด(เริ่มตอบ PM อย่างเป็นทางการวันอังคาร 6/10/63) ถ้ารีบรบกวนโทร 0933939909 หรือ ทิ้งเบอร์โทรกลับไว้ครับ

ส่งของภายใน 1-3 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ยูสเซอร์ Overallone+jedio+alex6969+JamesGT+tech_999 ห้ามลงประมูลครับ

เลี่อนปิดกระทู้เป็น 00.30.59
    Last edited by Champppkub; 23 Oct 2020, 22:38:59.

4/500.-
    5/800.-
    6/1500.-

Comment

1.2 100
      0900970096

ปล.กระทู้ 1437 ส่งยังครับ ผม notebook acer a515 ครับ
      ​​​​

Comment

1.1 500
        ตุ้ย 0817513339

Comment

1.2 110
          9. 100

Comment

1.2 620 / O83g6505Oสี่

Comment

3 // 200

Comment

1.1 1,000.-
                3. 500.-
                0868591989

Comment

ของแจกคืนนี้

ปล.ท่านที่ประมูลได้ TicWatch จากผมไป รบกวนติดต่อผมกลับด้วยนะครับ
                  สายชาร์จที่สั่งมาใหม่ได้แล้ว เครื่องเปิดติดใช้งานได้ปกติ ยินดีด้วยครับ

Comment

2.110

Comment

7+100

Comment

1.1 1,050
                        1,2 1,050
                        0854872289/a_jtr

Comment

9. 110

Comment

2.120
                            0819801965

Comment

1.1 1100
                              2 130
                              5 820

Comment

Working...
                              X